30 บาทรักษาทุกโรคใช้กับการตรวจมดลูกได้มั้ยค่ะ

โรคในสตรี และปัญหาการตั้งครรภ์
กฎการใช้บอร์ด
เพื่อป้องกัน spam และโฆษณาแฝง คำถามจะยังไม่แสดงทันทีหลังจากโพสต์ข้อความ จนกว่าจะได้รับการตอบรับจาก admin

30 บาทรักษาทุกโรคใช้กับการตรวจมดลูกได้มั้ยค่ะ

โพสต์โดย sasiprapa » ศุกร์ 16 ก.ย. 2011 11:50 am

คือดิฉันได้สิทธิที่โรงพยาบาล รามา แล้วตอนนี้ก็มีอาการตกขาว เป็นๆหายๆ เริ่มมาจากมีอาการท่อปัสสวะอักเสบก่อน พอหายก็มีอาการตกขาวก็เป็นๆหายๆ เคยซื้อยาสอดมาใช้แต่ก็หายไปสักพักตอนมีประจำเดือน หลังมีประจำเดือนก็กับมาเป็นอีก แรกๆมีอาการคันด้วย แต่หลังจากใช้ยาสอดอาการคันก็หายไป ตอนนี้มีแต่ตกขาวคะ อยากถามว่ามีบัตร30บาทรักษาทุกโรค สามารถใช้สิทธิในกรณีนี้ได้มั้ยคะ
sasiprapa

Re: 30 บาทรักษาทุกโรคใช้กับการตรวจมดลูกได้มั้ยค่ะ

โพสต์โดย admin » จันทร์ 19 ก.ย. 2011 1:09 pm

ถ้ามีสิทธิประกันสุขภาพของโรงพยาบาลรามาธิบดี หากไม่ใช่การตรวจเช็คสุขภาพสามารถใช้สิทธิไ้ด้เลยค่ะ
สามารถสอบถามเรื่องสิทธิการรักษาติดต่อได้ที่ 0-2201-2288 ค่ะ
admin
Administrator

ย้อนกลับไปยัง สูติ นรีเวช