สอบถามค่าใช้จ่ายในการฉีดน้ำเชื้อเข้าโพรงมดลูกค่ะ

โรคในสตรี และปัญหาการตั้งครรภ์
กฎการใช้บอร์ด
เพื่อป้องกัน spam และโฆษณาแฝง คำถามจะยังไม่แสดงทันทีหลังจากโพสต์ข้อความ จนกว่าจะได้รับการตอบรับจาก admin

สอบถามค่าใช้จ่ายในการฉีดน้ำเชื้อเข้าโพรงมดลูกค่ะ

โพสต์โดย numfha » พุธ 19 ธ.ค. 2012 10:17 pm

ตอนนี้ทำการรักษาผู้มีบุตรยากที่คลินิกพรีเมี่ยมรามาอยู่ค่ะ อยู่ในขั้นตอนนัดฉีดสีดูท่อรังไข่ ถ้าผลออกมาปกติอยากจะทำการฉีดน้ำเชื้อเข้าโพรงมดลูก แต่อยากทราบค่าใช้จ่ายในการฉีดแต่ละครั้งเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ
numfha

Re: สอบถามค่าใช้จ่ายในการฉีดน้ำเชื้อเข้าโพรงมดลูกค่ะ

โพสต์โดย admin » จันทร์ 24 ธ.ค. 2012 8:51 am

สามารถสอบถามราคาโดยตรงได้ที่ คลินิกสุขภาพสตรี 02-200-3294-5 ค่ะ
admin
Administrator

ย้อนกลับไปยัง สูติ นรีเวช