อวัยวะเพศหญิงเป็นแผล

โรคในสตรี และปัญหาการตั้งครรภ์
กฎการใช้บอร์ด
เพื่อป้องกัน spam และโฆษณาแฝง คำถามจะยังไม่แสดงทันทีหลังจากโพสต์ข้อความ จนกว่าจะได้รับการตอบรับจาก admin

อวัยวะเพศหญิงเป็นแผล

โพสต์โดย chan » พฤหัสฯ. 08 ต.ค. 2009 1:40 pm

เรียนคุณ หมอ ค่ะ
คืออวัยะวะเพศของหนูเป็นแผลมีเลือดไหล เวลาปัสสวะก็แสบมา แผลที่เกิดบริเวณ แคมด้านขวาค่ะ
มันน่าจะเกิดจากโดยเล็บของแฟนหนูโดนตอนมีเพศสัมพันธ์นะค่ะ หนูอยากทราบว่ามันมียาทาให้แผลหายไม่ค่ะ
และหนูต้องทำยังดี หนูรบกวนขอคำปรึกษาจากคุณหมอด้วยน่ะค่ะ

ขอขอบพระคุณค่ะ
chan

ย้อนกลับไปยัง สูติ นรีเวช