สอบถามการผ่าตัดต่อมไทรอยด์เป็นพิษโดยการส่องกล้อง

ปัญหาจากโรงทางศัลยกรรม เช่น การผ่าตัดตกแต่ง กระเพาะปัสสาวะอักเสบ การผ่าตัดต่างๆ ฯลฯ

Moderator: dr.mack

กฎการใช้บอร์ด
เพื่อป้องกัน spam และโฆษณาแฝง คำถามจะยังไม่แสดงทันทีหลังจากโพสต์ข้อความ จนกว่าจะได้รับการตอบรับจาก admin

สอบถามการผ่าตัดต่อมไทรอยด์เป็นพิษโดยการส่องกล้อง

โพสต์โดย giftmylife » พฤหัสฯ. 06 ธ.ค. 2012 10:26 pm

บัจจุบันนี้ดิฉันมีภาวะของต่อมไทรอยด์เป็นพิษ ทานยามา8เดือน หมอแนะนำให้ผ่าตัด แต่ดิฉันไม่อยากมีแผลที่คอ พยาบาลแนะนำว่าโรงพยาลนี้มีวิธีการผ่าตัดโดยการส่องกล้อง เลยอยากสอบถามข้อเท็จจริง ว่ามีการผ่าตัดต่อมไทรอยด์โดยการส่องกล้องหรือไม่ค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ
giftmylife

ย้อนกลับไปยัง ศัลยศาสตร์