ลักษณะอุจจาระผิดปกติครับ

ปัญหาสุขภาพทางโรคระบบทางเดินอาหาร เบาหวาน ความดันโลหิตสูง ภูมิแพ้ ฯลฯ
กฎการใช้บอร์ด
เพื่อป้องกัน spam และโฆษณาแฝง คำถามจะยังไม่แสดงทันทีหลังจากโพสต์ข้อความ จนกว่าจะได้รับการตอบรับจาก admin

ลักษณะอุจจาระผิดปกติครับ

โพสต์โดย naris » จันทร์ 19 ก.ค. 2010 9:53 am

สวัสดีครับ
ผมมีลักษณะของอุจจาระผิดปกติครับ คือจะลีบเล็กขนาดประมาณนิ้วก้อย บางครั้งก็เล็กกว่านิ้วก้อย เป็นมาประมาณ 3 อาทิตย์แล้วครับ ส่วนอาการอื่นๆก็มีจุกท้องบ้างและปวดท้องบ้าง(ช่วงนี้กินข้าวไม่เป็นเวลา) อาการเหล่านี้มีโอกาสป่วยเป็นหรือไม่ และควรต้องไปตรวจกับคุณหมอหรือไม่ครับ
ขอบคุณครับ
นริศ
naris

ย้อนกลับไปยัง โรคทางอายุรกรรม