อาการมือสั่น

ปัญหาสุขภาพทางโรคระบบทางเดินอาหาร เบาหวาน ความดันโลหิตสูง ภูมิแพ้ ฯลฯ
กฎการใช้บอร์ด
เพื่อป้องกัน spam และโฆษณาแฝง คำถามจะยังไม่แสดงทันทีหลังจากโพสต์ข้อความ จนกว่าจะได้รับการตอบรับจาก admin

อาการมือสั่น

โพสต์โดย Daojarus » จันทร์ 06 ส.ค. 2012 6:15 pm

ตอนนี้มีอาการมื่อสั่นมาก มีอาการมือสั่นมาหลายปีแล้ว แต่ช่วงนี้สั่นมากจนเกิดความกังวนค่ะ ไปตรวจไทรอยด์มาก็ไม่เป็นค่ะ พึ่งจะอายุ 28 ปีค่ะ แต่ช่วงนี้เครียดมากๆ
อยากเรียนถามว่ามีความเสี่ยงจะเป็นโรคอะไรร้ายแรงหรือไม่ค่ะ กำลังจะไปตรวจที่โรงพยาบาลรามาอีกครั้งค่ะ ก่อนหน้านี้ไปตรวจที่โรงพยาบาลที่ต่างจังหวัด
ควรจะไปที่แผนกอายุรกรรมก่อนใช่หรือไม่ค่ะ
Daojarus

ย้อนกลับไปยัง โรคทางอายุรกรรม